Menene girman diaper shine jarirai a cikin mafi tsayi

Gabatarwa

Lokacin da kuka zama sabon iyaye, mai yiwuwa kuna tunanin abubuwa biyu: kiyaye jaririn ku da kwanciyar hankali. Kuma diapers duka biyu ne! Zane-zane ɗaya ne daga cikin abubuwa mafi mahimmanci don samun daidai yayin da jaririn ya girma - bayan haka, ba kawai game da ta'aziyya a gare su ba (ko da yake wannan yana da mahimmanci), amma kuma game da tabbatar da cewa ba su da wani yatsa ko busa da zai iya haifar da su. rashin jin daɗi ko kunya. Amma wane girman diaper ya kamata ku saya? Za mu taimake ka gano tare da wannan jagorar don zaɓar abin da ya dace da ɗan ƙaramin ku.

diaper-size

Zabi dacewa daidai.

Don zaɓar abin da ya dace, ya kamata ku nemi diapers waɗanda ke daɗaɗɗen kugu da kwatangwalo, amma ba maɗauri ba. diapers ɗin da za a iya zubar da su bai kamata su yi tazara ko tazara a bayansa ba, kuma kada su kasance masu matsewa har su hana motsi. Idan za ku iya tsunkule yatsu fiye da 2 na masana'anta tsakanin cinyoyin jariri ko gwiwoyi lokacin da lokaci ya yi don canza shi ko ita, wannan shine shaida cewa diaper ya yi girma-kuma waɗannan ƙananan ƙafafu bazai iya numfashi ba.

A saman wannan, akwai wasu nau'i-nau'i da masu girma dabam-musamman na zamani-wanda ba ya ba da daki mai yawa don kuskure idan ya zo ga gano mai kyau a kan ƙananan ku (ko kanku). Aljihu masu tarin yawa tare da faɗin da aka auna a cikin millimeters na iya yin aiki mafi arha fiye da ɗigon zane mai laushi mai arha idan sun fi dacewa da yaronku ba tare da haɗawa ba kwata-kwata (kuma ba tare da sanya shi/ta yayi kama da yana da baƙon kai ba). ). Idan yaronka ya fi nauyin kilo 30 kuma yana da shekaru 5, wasu nau'o'in ƙila ba su da girman da ya dace da su; za ku iya gwada bincika samfuran rashin haƙuri na manya maimakon!

Kada ku damu game da diapers na dare.

An ƙera diapers na dare don ɗaukar fitsari mai yawa, kuma yawanci suna da girma sosai. Kada ku damu da yin amfani da su idan jaririn yana shan isasshen ruwa a rana - idan yana cikin ruwa mai yawa, zai sami duk danshin da yake bukata daga jikewar rana.

Amma idan jaririn yana buƙatar tafiya da daddare (ko da alama ba zai yiwu ba), diaper na dare zai taimaka wajen shayar da ruwa mai yawa ba tare da yaduwa ko fashe a cikin sutura ba. Wadannan diapers suna da mafi girman ƙarfin sha fiye da na al'ada; wasu ma suna da layukan layi biyu! Babban abin da ya rage shi ne cewa ba za su dace da su ba saboda girmansu yana sa su da wahala a cushe su cikin matsatsun wurare a tsakanin kafafu, amma ana iya magance hakan ta hanyar naɗe ƙugunsu don kada sashin ya tsaya nesa da wando kamar yadda aka saba. .

Farashin diaper ya bambanta daga shago zuwa shago.

Farashin diaper ya bambanta daga shago zuwa shago. Wasu nau'ikan suna ba da rangwamen kuɗi idan kun sayi akwati na diapers a lokaci ɗaya, kuma wasu shagunan na iya samun tallace-tallace akan diapers ɗaya. Haka yake don girman, inganci da kayan - za ku iya samun alama iri ɗaya a Walmart da za ku iya samu a Target, amma zai yi ƙasa da kowane diaper idan kun tafi tare da alamar kantin sayar da kayayyaki na Walmart.

Wani lokaci mafi kyawun inganci yana da daraja kashe ɗan ƙarin akan.

Hanya mafi kyau don nemo diaper mai inganci shine a nemo wanda yake da girman da ya dace. Kyakkyawan misali na diaper mai suna shine Huggies Snug & Dry Diapers. Ana samun waɗannan a mafi yawan shaguna kuma ana iya siyan su cikin sauƙi akan layi kuma, kamar akan Amazon. Girman da ya dace yana nufin ya dace daidai a gindin jaririn kuma baya jin sako-sako ko matsi sosai. Misali, idan kuna siyan diapers da yawa kuma ku sami kanku tare da adadin girman girman diapers 1, amma girman 2s kawai ake buƙata, to waɗannan zasu cancanci siyarwa akan eBay ko Craigslist saboda ba zasu ƙara dacewa da jaririn ku ba!

Kyakkyawan shawara lokacin neman diaper mai inganci shine duba sake dubawa daga wasu iyayen da suka gwada su kafin siyan su da kanku - wannan zai taimaka wajen tabbatar da cewa an biya dukkan bukatun su kafin su ba da kuɗi ga waɗannan samfuran. "

Sanin abin da za ku nema lokacin zabar diaper "kore".

  • Abubuwan da za a iya lalacewa: Ya kamata a yi diapers da kayan da za a iya lalata su, kamar auduga da hemp.
  • Bleaching mara Chlorine: Nemo diapers da ke amfani da potassium oxide a matsayin bleach maimakon iskar chlorine, wanda zai iya zama cutarwa ga wuraren da ke ƙasa.
  • Rini mai ƙarancin tasiri: Nemo rini masu ƙarancin tasiri don tabbatar da cewa sinadarai da ake amfani da su ba su haifar da haɗarin lafiya ga mutane ko muhalli ba.

Yi amfani da sabis ɗin diaper.

Sabis ɗin diaper yana kusan $4 akan kowane diaper kuma kuna iya samun adadin diapers ɗin da aka kawo gidan ku kamar yadda kuke buƙata. Hakanan zaka iya zaɓar kafin yin odar adadin diapers ɗin da kuke tunanin jaririn zai buƙaci na ƴan kwanaki ko makonni. Wannan yana da kyau idan kuna shirin fita daga gari kuma kada ku damu game da ƙarewar diapers.

Akwai nau'ikan sabis na diaper iri-iri, don haka nemo wanda ya fi dacewa ga dangin ku! Wasu kawai suna isar da diapers ne kawai yayin da wasu ke ba da sutura; wasu suna da fadowa yayin da wasu ke buƙatar ɗauka da bayarwa ta direban abin hawa; wasu suna bayar da isar da dare da isar da rana mai zuwa da lokacin ɗauka; wasu suna tallata rangwamen kuɗi lokacin yin rajista na watanni masu yawa amma wasu na iya ba da kowane rangwame kwata-kwata-da gaske ya dogara da wane kamfani ke ba da irin sabis ɗin da suke bayarwa (har ma a lokacin yana iya bambanta). Yana da mahimmanci cewa duk wanda ya ba da wannan sabis ɗin ya kasance amintacce domin duk mun san yadda jarirai za su zama datti!

Yi la'akari da hayar injin diaper.

Idan kuna amfani da ɗigon zane, yi la'akari da hayan injin diaper daga kantin sayar da jarirai na gida.

Injin diaper asali injin wanki ne wanda aka kera don wanke diaper. Yana amfani da ƙarancin ruwa da kuzari fiye da wanke hannu, wanda ke da kyau ga muhalli (da walat ɗin ku). Bugu da ƙari, suna da sauƙin amfani: kawai zubar da wasu ƙazantattun diapers tare da wanki kuma latsa farawa!

Girman diaper ya dogara ne akan nauyin jaririn, ba shekarunsa ba. Amma akwai wasu dalilai da za a yi la'akari da lokacin siyan diapers, ma.

Girman diaper ɗin jaririnka bazai dogara da shekarunsa ba, amma ya dogara da nauyinsa. Ana girman diapers da nauyi, ba tsayi ko tsayi ba. To ta yaya za ku san ko jaririnku yana cikin girman da ya dace?

  • Bincika marufin diapers don ganin abin da suke ba da shawarar gwargwadon nauyin nauyi. Idan kuna ƙoƙarin fitar da nau'in diapers ɗin da ba ku saba ba, duba gidan yanar gizon sa ko kira lambar sabis na abokin ciniki kuma ku nemi taimako don zaɓar girman ɗan ƙaramin ku. Wataƙila za su sami ginshiƙai waɗanda za su iya gaya muku waɗanda girmansu ya fi dacewa ga jarirai a cikin wasu kewayon nauyi da shekaru.

Kammalawa

Da fatan wannan labarin ya amsa wasu tambayoyinku game da girman diaper. Girman diaper na iya zama mai rudani, amma idan kun san abubuwan yau da kullun, zai sa sayayya ga diapers ya fi sauƙi kuma mafi daɗi!