Yadda za a canza diapers na jariri?

Canjin diaper yana da mahimmanci ga jarirai, tun da yake yana taimakawa hana hangula da kumburin diaper.

Duk da haka, ga yawancin sababbin iyaye waɗanda ba su da kwarewa tare da yara, matsaloli suna faruwa lokacin da suke canza zanen jariri,

ko da sun bi umarnin kan marufi na diaper.

 

Ga matakan da sababbin iyaye su sani game da canza diaper na jarirai.

 

Mataki na 1: Sanya jaririn a kan tsaftataccen wuri mai laushi, mai aminci, tebur mai canzawa ya fi dacewa

Mataki 2: Yada sabbin diapers

Sanya jaririn a kan tabarma mai canzawa, yada sababbin diapers, kuma a kafa kayan ciki (don hana yaduwa).

Hoto 1

Saka diaper a ƙarƙashin gindin jariri (domin hana jaririn daga zubewa ko leƙen tabarmar yayin aikin maye gurbin).

sannan a ajiye rabin diaper na baya akan kugun jariri zuwa sama da cibiya.

Hoto na 2

Mataki na 3: kwance diapers ɗin datti, buɗe diaper ɗin kuma tsaftace jaririn

Hoto na 3
Hoto na 4

Mataki na 4:Fitar da dattin datti

 

Mataki na 5: Saka sabon diaper

Ɗauki ƙafar jariri da hannu ɗaya (kada ku kama shi da yawa don cutar da kugu).

sannan a goge dattin da ke kan gindin jariri da jika don hana fitsari yin jajayen gindi.

(idan jaririn ya rigaya yana da ja, Ana bada shawara a shafe shi da rigar tawul ɗin takarda da busassun tawul ɗin takarda).

Hoto na 5

Ware kafafun jaririn kuma a hankali a hankali sama da gaban diaper don daidaita daidaitawar gaba da baya.

Hoto na 6

Mataki na 5: Sanya tef ɗin m a bangarorin biyu

Hoto na 7
Hoto na 8

Mataki na 6: Bincika maƙarƙashiya da kwanciyar hankali na shingen rigakafin zubar da ciki

Hoto na 9